Sau nhiều ngày tháng tìm kiếm trung tâm học tiếng Trung, thì cũng tìm ra được một trung tâm.
Lúc đầu là bị thúc hút bởi các bài viết PR trên web rất là hay. Nhất là bài 7 lý do nên chọn hoavanSHZ, đọc xong làm muốn đi học ngay luôn.
http://hoavanshz.com/gioi-thieu/tai-...g-hoa-tai-shz/
Nào là TRUYỀN CẢM HỨNG HỌC TẬP VỚI PHƯƠNG PHÁP “TRẢI NGHIỆM NIỀM VUI - HIỆU QUẢ VƯỢT TRỘI”, rồi chương trình học thiết kế theo nhu cầu nữa chứ. Đọc hết 7 lý do thì thế nào cũng tìm ra một lý do cho mình thôi.

Và chỉ thật sự vào lớp học trải nghiệm, bạn mới thấy câu " Quảng cáo chỉ là quảng cảo" đã không còn đúng trong tôi ngay thời điểm này. Vì chất lượng và dịch vụ tại đây đã làm tôi thật bất ngờ. Sau 2 tháng học tôi đã có sự cải thiện rất nhiều trong việc viết và nói tiếng trung. Tôi tự tin giới thiệu bạn bè tôi tới đây học bởi lớp học chất quá mà.

Giới thiệu là 1 phần nhỏ thôi, quyết định của bạn chiếm nhiều hơn. Và hành động đi học mới giúp bạn biết được đâu là nơi mình có thể học để trang bị thêm một ngôn mới làm hành trang trong cuộc đời. Đi Trung Quốc du lịch hỏng sợ bị bắt cóc hay lạc đường,hehe....